Facebook Make Post
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ผัวเผลอเลยจัดซ่ะ

Go down

ผัวเผลอเลยจัดซ่ะ Empty ผัวเผลอเลยจัดซ่ะ

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat Jul 07, 2012 3:12 am

เปิ้ล สาวออฟฟิศ ผิวสองสี สูงประมาณ 160 ซม. เป็นคนชลบุรี เธอเป็นคนปากร้าย แต่ใจดี พึ่งจะแต่งงานไปได้ 2 ปีกว่า ยังไม่มีลูก แต่ดูเหมือนเธอไม่ได้เดือดร้อนอะไรนัก เพราะเธอคิดว่าปล่อยไปตามธรรมชาติ มีก็ดีไม่มีก็ดี และผมก็ได้มีโอกาสรู้จักเธอ เพราะเป็น Sales ขายสินค้าให้เธออยู่ จึงต้องติดต่อเธออยู่เป็นประจำ เธอเองก็ให้ความสนิทสนมกับผมดีเช่นกัน และเมื่อผมต้องออกสายต่างจังหวัด ผมก็แวะมาเยี่ยมเยือนเธอเป็นประจำ และคราวนี้ก็เช่นกัน ในฐานะที่เธอเป็นลูกค้า ผมเลยถือโอกาสชวนเธอไปกินข้าวแถวชลบุรี เธอเองก็ไม่รังเกียจอะไร เพราะรู้จักผมมานาน อีกอย่าง สามีเธอก็ไม่กลับบ้าน เพราะไปต่างจังหวัด เพื่อติดต่องาน กว่าจะกลับก็พรุ่งนี้ เธอเลยคิดว่าดีกว่าอยู่เปล่า ๆ ผมก็เลยถือโอกาสสั่งเบียร์มากิน และก็ไม่ลืมที่จะถามเธอว่า เธอจะรับเบียร์ด้วยไหมเธอก็ลังเลนิดนึงก่อนจะบอกว่า ก็ได้ แต่ไม่ทานเยอะนะ เดี๋ยวเมา คุณวุธ (ชื่อผม) จะเหนื่อย ผมก็เลยตอบกลับว่า "ไม่เป็นไรครับ ถ้าเมา ผมดูแลเอง" เธอก็ไม่ว่าอะไร แต่มองผมแบบยิ้ม ๆ เราก็คุยกันเรื่อยเปื่อย ทั้งเรื่องร้าน และสินค้าที่ผมต้องมาส่งคุณเปิ้ล พอคุยไปได้สักพัก ก็เริ่มคุยเรื่องครอบครัว ตัวผมเองเป็นโสด และก็ไม่ได้อยู่กับพ่อแม่ จึงไม่ค่อยมีเรื่องอะไรจะเล่าให้ฟัง เป็นฝ่ายคุณเปิ้ลเสียมากกว่าที่มาเล่าให้ผมฟัง คุณเปิ้ลเองก็กินไป 5 แก้วแล้วตอนนั้น ดูเธอจะตึง ๆ อยู่เหมือนกัน เธอก็เริ่มเล่าเกี่ยวกับชีวิตครอบครัวของเธอว่า สามีเธอเป็นคนขี้หึง แต่ไม่ค่อยทำการบ้าน เธอยังบ่นอีกว่า ถ้ารู้อย่างนี้ไม่แต่งดีกว่า ผมก็เลยถามต่อไปว่า อ้าวแล้วคุณเปิ้ลไม่บอกสามีเหรอครับ เธอก็ตอบว่า อย่าไปพูดเลยคนนั้น เสร็จแล้วก็นอนเลย ไม่เคยคำนึงถึงคนอื่นหรอก หลับเป็นตาย ผมเองก็ไม่กล้าสักถามอะไรมากมาย ก็ฟังเธอบ่นไปสักพัก เธอก็เปลี่ยนเรื่องถามว่า "เออนี่ คุณวุธ แล้ววันนี้คุณต้องกลับกรุงเทพฯ หรือเปล่าล่ะ" ผมก็ตอบไปว่า "ไม่ครับ คืนนี้คงหานอนแถวนี้ แต่นี่ยังไม่มีที่จะนอนเลยครับ คุณเปิ้ลมีที่พักราคาไม่แพงแนะนำบ้างไหม เพราะนี่ก็ 4 ทุ่มกว่าแล้ว" คุณเปิ้ลบอก "ถ้ายังงั้นเราไปเที่ยวกันมั้ย วันนี้วันเสาร์ ไปเที่ยวเธค กันดีกว่า ไปพัทยากัน" ผมเห็นว่ายังไม่ดึกนักก็เลยตอบตกลงไป แต่ไม่วายจะถามว่า "แล้วแฟนคุณเปิ้ลไม่มาหึงผมเอาเหรอ ถ้าเขามารู้ว่าคุณเปิ้ลไปเที่ยวกับผม" คุณเปิ้ลก็หัวเราะบอกว่า "ก็อย่าไปบอกเขาสิ เปิ้ลก็บอกว่าไป Entertain ลูกค้า และไปเที่ยวกับเพื่อนต่อก็ได้ อีกอย่างคืนนี้เขาก็ไม่กลับด้วย เปิ้ลก็ไม่ค่อยได้เที่ยว คุณวุธมาก็ดี จะได้พาเปิ้ลไปเที่ยวบ้าง ไม่ได้ไปไหนมาเป็นเดือนแล้วเนี่ย" ตกลงเราไปเที่ยวกันที่ "Holloywood" ที่พัทยากัน ขับรถออกจากร้านประมาณ ครึ่งชั่วโมงก็ถึง คุณเปิ้ลวันนี้เธอใส่กระโปรงสั้นสีดำ และเสื้อเชิ๊ตสีฟ้า รองเท้าส้นสูง ขาเธอเรียวสวยได้รูปมาก แต่ผมก็ไม่คิดว่าจะได้มีอะไรกับเธอหรอกครับ เพราะว่าเธอก็เป็นลูกค้า อีกอย่างเธอแต่งงานแล้วด้วย พอเข้าไปข้างใน เธอก็สั่งเตอกิร่ามากินเลย ผมก็บอกว่า "ไหวเหรอครับ ทั้งเบียร์ ทั้งเตอกิร่า" คุณเปิ้ลบอก "สบายมาก ไม่ต้องห่วง ไม่เมาหรอก" ผมก็ตามใจเธอ และก็สั่งเตอกิร่ามาขวดนึง พอมาเสริฟ คุณเปิ้ลก็ขอชนแก้วเลย ผมเองก็กินเก่งพอสมควร ไม่ให้เสียเชิงชายก็เลยชนแก้วกันไป ประมาณแก้วที่ 6 เธอก็ริ่มเต้น ส่ายไปมา และก็ไปชนโต๊ะข้าง ๆ เข้าให้ ผมเลยดึงเธอกลับมาเต้นใกล้ ๆ ผม เธอเองก็ยังไม่หยุดเต้น คงเมาและมันส์กับเสียงเพลง ผมเลยจับเอวเธอโยกไปโยกมา เธอก็สนุกไปด้วย ไม่รู้ว่าเป็นความบังเอิญ หรือจงใจ เธอก็กระดกก้นมาถูกับเจ้าหนูของผมอยู่หลายที มาทีก็บดมานานมาก แต่ก็ดูเหมือนเธอจะสนุกมาก และยังยิ้มอยู่เสมอ ซึ่งท่าทางเธอดูยั่วยวนมาก ผมก็เลยลองเชิงเธอดู ด้วยการเลื่อนมือจากเอวเธอมาเป็นโอบกอดเธอทั้งตัว และเจ้าหนูของผมก็แข็งโด่อยู่เต็มที่แล้ว ผมคิดว่าเธอคงรู้สึกได้ แต่เธอก็ไม่ว่าอะไร ผมก็เริ่มได้ใจแล้ว อีกอย่างตอนนั้นก็ตึง ๆ คิดว่าเธอเองก็เช่นกัน ผมเลยบอกว่า "เหนื่อยแล้ว นั่งก่อนมั้ย คุณเปิ้ล" คุณเปิ้ลไม่ตอบ แต่ก็พยักหน้า บังเอิญเก้าอี้เหลืออยู่ตัวเดียว คุณเปิ้ลเลยนั่งบนตักผมเสียเลย แต่ก็ไม่วายที่จะขโยก ไปมา ซึ่งทำให้ก้นของเธอบดอยู่กับเจ้าหนูของผม จนมันแข็งโป๊ก จนจะปลิ้นออกมาจากซิปอยู่แล้ว ดูเธอจะยิ่งมันส์เข้าไปใหญ่ สักพัก ผมเลยเอามือมาวางไว้ที่ขาของเธอ และเลื่อนขยับไปจนถึงกางเกงใน ของเธอ ดูเธอจะหยุดดิ้นแล้วครับ แต่ผมรู้สึกได้ถึงความชื้น และเปียกของโคกหนาของเธอ คราวนี้เธอหันมามองผมนิดนึง แต่ก็หันกลับไปทางเวที ปล่อยให้ผมเอามือล้วงเข้าไปข้างในได้อย่างสะดวก และตอนนั้นดูเหมือนว่าเธอจะยิ่งเปียกเข้าไปอีก ผมเลยใช้นิ้วแทรกเข้าไปในกางเกงในของเธอ และทะลวงเข้าไปในหีของเธอ ซึ่งตอนนนั้นมันเปียกมาก และดูเหมือนว่าเธอจะพร้อมแล้ว ผมเลยเอานิ้วชักเข้าชักออกอยู่ประมาณ 3 นาที ในขณะเดียวกันมืออีกข้างก็จับอยู่กับหน้าอกของคุณเปิ้ลไว้ คุณเปิ้ลดูเหมือนจะมีความต้องการอยู่แล้ว เลยอ้าขาออกให้นิ้วของผมชอนไชในรูหีของเธอได้สะดวกยิ่งขึ้น สักพักเธอก็หันมาบอกว่า "กลับกันเถอะ ดึกแล้ว คุณวุธ" ผมเลยกระซิบบอกคุณเปิ้ลว่า "ผมยังไม่มีที่นอนเลย เดี๋ยวคุณเปิ้ลช่วยผมดูที่พักแถวนี้ก่อนแล้ว ค่อยกลับดีมั้ยครับ" "ก็ได้ค่ะ แต่ต้องไปส่งเปิ้ลนะ" คุณเปิ้ลบอก "แน่นอนครับ นอกเสียจากว่าคุณเปิ้ลอยากนอนเล่นแถวนี้ แล้วค่อยกลับก็ได้" ผมลองแหย่เธอดู "คงไม่หรอกค่ะ ดึกมาแล้ว ไปเถอะค่ะ" หลังจากออกมาจากเธค ผมก็ต้องพยุงเธอมาตลอดทาง พอมาถึงรถ คุณเปิ้ลก็บอกว่า "คุณวุธ อยากพักโรงแรมไหนเหรอเปล่า ?" ผมบอกว่า "โรงแรมไหนก็ได้ครับ ถูก ประหยัดหน่อย ม่านรูดก็ได้ครับ" คุณเปิ้ลยิ้ม "งั้นไปดูแถวจอมเทียนก็แล้วกัน ออกจากนี่แล้วเลี้ยวซ้ายนะคะ ไปตามทางเรื่อย ๆ " ผมก็ขับไปเรื่อย ๆ ดูเหมือนว่าคุณเปิ้ลจะหลับตาพริ้ม สงสัยจะเมาพอสมควร ผมเลยเลี้ยวเข้าโรงแรมที่อยู่จอมเทียน เป็นม่านรูด จ่ายตังค์เสร็จก็ปลุกคุณเปิ้ลขึ้นมา "คุณเปิ้ลครับ เข้ามาพักข้างในก่อนมั้ยครับ เดี๋ยวสร่างเมาแล้ว ผมไปส่ง" คุณเปิ้ลก็ดูสลึมสลือ ให้ผมจูงเข้าไปข้างใน ผมก็วางเธอลงบนเตียง ผมก็ค่อย ๆ หอมแก้มเธอและไซร้ไปที่ต้นคอ จากนั้นก็เริ่มปลดกระดุมเสื้อเธอทีละเม็ดจนหมด เห็นยกทรงสีดำตัวจิ๋วที่ปิดนมที่มีขนาดไม่ต่ำกว่า 34 c ไว้ จากนั้นผมก็เริ่มใช้มือขวาดันขึ้นไปในกระโปรงสั้นของเธอ และลูบไร้บริเวณเนินอันโหนกนูนของเธอ ดูเธอเริ่มส่ายไปมา และผมก็ไม่รอช้าที่จะเลื่อนตัวมาจูบที่หัวนมสีน้ำตาลอ่อนที่ชูชันของเธอ คุณเปิ้ลเริ่มส่งเสียงครางออกมาก "อือม์... อื่อม์ อย่าค่ะ เปิ้ลแต่งงานแล้วนะ" ตอนนั้นผมไม่สนแล้วว่าจะเป็นลูกเขาเมียใคร ผมหน้ามืดไปหมดแล้ว ผมยังเน้นหนักไปที่การไซร์หน้าอก และนิ้วชอนไชไปในหีของเธอ ซึ่งตอนนี้ก็เปียกไปหมดแล้ว ผมก็บอกกับเธอว่า "คุณเปิ้ล ผมขอเถอะนะครับ แล้วเราก็ปิดมันเป็นความลับ นะครับ" ตอนนั้นคุณเปิ้ลไม่ตอบอะไร เพราะผมก็เอาปากผมไปประกบกับปากของเธอ และใช้ดิ้นดันเข้าไป แลกน้ำลายกับเธอ จนตอนนี้เธออ่อนปวกเปียกไปหมดแล้ว เธอคงพร้อมที่จะโดนเย็ดตั้งนานแล้ว แต่เพราะเธอยังชั่งใจอยู่มั้งว่าจะเย็ดกับผมดีมั้ย เพราะว่ากลับไปบ้าน ผัวเธอก็คงไม่อยู่ เธอก็ไม่ได้เย็ดกับใครคืนนี้แน่ นอกจากผม ผมค่อย ๆ ปลดเสื้อของเธอออก และรูดซิบกระโปรงของเธอ และรูดมันออกมาทางขาอันเนียลของเธอ ตอนนั้นเธอก็เหลือเพียงยกทรงสีดำข้างบน และกางเกงในผ้าลูกไม้ ทรงบิกินี่สีดำอีกหนึ่งตัว ตอนนั้นผมต้องการปลุกอารมณ์ของเธอให้เต็มที่ เพื่อเธอจะได้ไม่คิดถึงจรรยาบรรณ หรือความเป็นหญิงที่ต้องมีผัวเดียว ผมก้มลงไปใช้ลิ้นไล้เลียที่กางเกงในตัวจิ๋วของเธอ ซึ่งตอนนั้นก็เปียกแฉะ จนรู้สึกได้ถึงสัมผัสข้างนอก ผมก็ใช้นิ้วแหวกกางเกงในไว้ด้านข้างและเอาลิ้นแตะไปที่หีของเธอ เธอถึงกับคราง "โอ้ย...ซี๊ดส์....ใช้ลิ้นเลยเหรอคะ..... อูยย.... ยังไม่มีใครเคยใช้ลิ้นให้เปิ้ลเลย...โอยคุณวุธขา... เปิ้ลเสียวจังเลย... คุณวุธ.... เปิ้ลจะถึงแล้วค่ะ.... คุณวุธ... คุณเก่งจังเลย... ซี๊ดส์.....เปิ้ล..ถ..ถึง...แล้ว......ค่ะ" คุณเปิ้ลกระดกตัวเองขึ้นมา ตาปรือและกดหัวผมไว้กับโคกของเธออย่างเต็มที่ ซึ่งตนนั้นผมก็ใช้ลิ้นดุนเข้าไปในหีของเธอ เพื่อดูดดุน และดื่มน้ำของเธออย่างเต็มที่
Admin
Admin
Admin

http://stormcreakerz.umbb.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน