Facebook Make Post
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

โดนคนที่แอบชอบ เปิดซิง

Go down

โดนคนที่แอบชอบ เปิดซิง  Empty โดนคนที่แอบชอบ เปิดซิง

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat Jul 07, 2012 2:35 am

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่หนูจะเอามาเล่าให้พวกพี่ๆฟังนี้ เป็นเรื่องจิงนะค่ะ เริ่มหนูอายุ 14 เองค่ะ ชื่อ อาย นะค่ะ เป็นเด็ก กทม. ตังแต่กำเนิด รูปร่างก็ออกจะอ้วนนะค่ะ หนัก 65 อ่ะค่ะ แต่พอดีอาศัยความสูง ที่สูง 170 ค่ะ เลยดูเพียวลงนิดนึง เป็นคนผิวขาว หน้าตี๋ๆ แบบสาวจีนนะค่ะ เพราะ มีเชื้อจีนทางพ่ออ่ะค่ะ ด้วยความอวบอ้วน ของหนูทำให้หน้าอกใหญ่ผิดเด็กมนุษย์ 14 ปีอ่ะค่ะ ก็สัดส่วนประมาณ 34-32-34 ค่ะ เข้าเรื่องนะค่ะ อายเรียนอยู่ที่ ร.ร. เอกชนแห่งหนึ่งค่ะ พอดีอายแอบปิ๊งพี่ ม.5 คนหนึ่ง ชื่อพี่เจเล่ อ่ะค่ะ ออกตี๋ๆ ขาวจั๊วเลยค่ะ แต่แอบเหมือนตุ๊ดนิดหน่อย แต่มีสาวๆหลายคนยืนยันค่ะว่าพี่เค้าเป็นผู้ชาย รวมทั้งพี่สาวอายที่เรียนห้องเดียวกับพี่เจเล่ด้วย ( แต่ดูๆไปพี่สาวอายเหมือนชอบพี่เจเล่ด้วย (-_- ) แบบว่าอายก็เป็นน้องเพื่อนพี่เค้าไงค่ะ เวลาเดินผ่านก็จะทักทาย แบบว่าสนิทอ่ะ ค่ะ แต่อายก็ชอบเรียกเค้าว่าพี่ตุ๊ดนะค่ะ ถึงรู้ดีว่าไม่ใช่ (อิอิ) เข้าเรื่องกันต่อนะค่ะ พอดีวันนั้นเป็นวันเข้าค่ายส่งท้าย รุ่นพี่ ม.6 อ่ะค่ะ โดนจะมีทุนไห้ไปเที่ยวที่ต่างๆ 2วัน 1คืน โดยรุ่นพี่แต่ละห้อง ต้องเลือกน้อง ม.ต้น ไปด้วย 1 ห้อง ( ลืมบอกไป อายเรียนห้องKING ห้อง2/ 6 อ่ะค่ะ แล้วพี่เจเล่ก็เรียนห้อง 5/1 ) ตอนคุยตกลงพวกพี่เจเล่ว่าจะเอาน้อง ม.1 ไป แต่พี่สาวอายค้านว่าจะเอาห้องอายส์ สรุป พี่เขาก็เลือกห้องพวกอายค่ะ พอส่งรายชื่อห้องไปให้ ผอ. กลับมี ม.6/8 ม.6/10 และ ม.6/1 เลือกห้องอายค่ะ (แบบว่าสาวๆห้องนี้น่ารัก ) ซึ่งแต่ละห้องอายมีโจษก์เพียบ ห้อง 8 ก็มีพี่บล็อก ซึ่งมาจีบอายตั้งแต่เข้า ม.1 แล้ว ตอนนี้ก็ตื้อไม่เลิก ห้อง 10ก็พวกพี่นัด ซึ่งเป็นนักร้อง โรงเรียน มาจีบ สารพัดวิธี ส่วนห้อง 1 ก็มีขวัญใจอายอยู่ พี่เจเล่ ^ ^ ผ.อ. ให้เลือกว่าจะไปกับห้องไหน พวกเพื่อนอายร่วม 50 คนไปเลือกคนละทิศละทาง ดูท่าห้อง 8 จะชนะ อายเลยต้องใช้เส้นอ่ะค่ะ แฮะๆ พอดีลืมบอกว่า ผอ. เป็นเพื่อนเก่าลุงอายเอง ก็เลยได้ไปเข้าค่ายกับห้อง 5/1 พวกพี่เค้าเลือกไปหัวหินอ่ะ ( ไม่รู้ รร. เอางบอ่ะไรมามากขนาดนั้น ลงทุนมากไปไม่ไกลนะค่ะ แต่ไป 100 คนแน่ะ ) ไปพักที่ ตะเกียบ บีช รีสอร์ท ห้องพักก็แค่ 1400 เองค่ะ ซึ่งงบ รร. ไม่น่าจะพอ ครูเลยบอกว่าใครอยากนอนสบายๆ ก็ขอเงินพ่อแม่มาจองนอนด้วยกันสักคืน ซึ่งพ่อแม่เด็กทุกคนที่นี้ พ่อแม่มีอันจะกินอ่ะนะค่ะ ถ้าไม่มีคงเข้าไม่ได้ก็ ค่าเทอมแพงหูฉี่เลย ซึ่งเป็นไปตามคาด ไม่มีใครใช้งบ ร.ร. เลย เอาเงินมานอนกับเพื่อนห้องละ 2-3คน อายก็นอนกับเพื่อนสนิทอ่ะค่ะ 4 คน ไม่ใช่ไม่มีปัญญา จองนอนเองนะ แต่พวกเรา 4 คนห่างกันแล้วจะตาย ซึ่งก็นอน ห้องเตียงคู่อ่ะค่ะ ส่วน พี่เจเล่ รวยใหญ่ นอนคนเดียว ในเช้าวันแรก พวกพี่ๆเค้าพาไปเที่ยว เขาตะเกียบกับอะไรก็ไม่รุ้ตั้งหลายที่ เล่นน้ำทะเล ช่วง 4-5 โมงเย็น อายเล่นน้ำในชุดว่ายน้ำ โชว์หลังนะค่ะ ไม่กล้าใส่ ทู พีช เค้าจะเห็นพุง 555 แต่พอเดินออกมาจากที่เปลี่ยนชุด ผู้ชายหลายคนก็จ้องเขม็งมาที่อายคนเดียวเลย แต่อายก็ไม่สนพวกบ้าพวกนี้หรอก มีคนที่อายอยากให้มองแต่ก็ไม่มอง เฮ้อ ! พอเล่นน้ำเส็จก็ไปอาบน้ำกับเพื่อนสาวทั้ง 3 คน อาบน้ำด้วยกันนะคะ พอดีเป็นเพื่อนกันมาตั้งแต่ อนุบาล1 ก็เลยสนิทกันแรง ซึ่งแก๊งอายก็มี อาย ไข่มุก มี่ โย ซึ่งสามคนนี้ถือว่าสวยพอๆกัน จะพูดถึงไข่มุกก่อนนะค่ะ ไข่มุกเป็นคนน่ารักมาก ผิวขาวเหมือนไข่มุกเลย เป็นเพื่อนที่อายสนิทที่สุดในกลุ่มไข่มุกเป็นคนผิวขาว อวบๆหน่อย หนักประมาณ 50 สูง 160 หน้าตาสมส่วน มีหนวดขึ้นนิดๆ พอเซ๊กซี่ หน้าอกก็ใหญ่พอดีเอวอวบๆแต่ก็นุ่มดี แฮะๆ บั้นท้ายกลมสวย ตรงนั้นมีขนขึ้นปอยๆ พอสวย ส่วนยัยมี่ ตัวเล็กน่ารักๆ ขาวผมบ๊อบ สูงประมาณ 150 เอง หนัก 40 ตัวเล็กมาก หน้าตาเหมือนนางร้ายในหนัง แต่ก็สวย แต่ใครจะรู้ว่าสาวน้อยซ่อนรูป อกกลมน่ารัก เอวคอดสวย บั้นท้ายผายพองาม ไม่มีขนตรงนั้นเลย เพราะฮอร์โมน น้อยมั้ง ส่วนโยเป็นสาวเงียบๆ สวยเลยล่ะคนๆนี้ สูง 160 หนัก 45 เป็นลูกพี่ลูกน้องกับไข่มุก แต่ถอดแบบมาคนละแบบ โยสวยมาก หน้าตาคล้ายๆ ใบเฟิร์น พิมพ์ชนก แต่ไม่สวยขนาดนั้น ตอนอยู่ด้วยกันโยเงียบๆ อารมณ์แรง คนอื่นอาจจะมองว่าโยเป็นเด็กซื่อๆ แต่พวกเรารู้ว่าโย บ้ามาก ก็อยู่คนเดียวก็หัวเราะ พอได้หัวเราะก็หยุดยาก หน้าอกใหญ่พอๆกับไข่มุก เลย แต่ด้วยความ ผอม เอวคอด บั้นท้านกลมสวย มีขนขึ้นเยอะ ขอเกริ่นเพียงแค่นนี้นะค่ะ ไม่ต้องอธิบายของอายนะค่ะ หรืออธิบายดี อธิบายดีกว่าอายก็หน้าอกใหญ่อ่ะนะค่ะ จุกก็สีชมพูน่าคลึง เอวอวบๆหน่อยแต่ก็คอดสวยอยู่ บั้นท้ายกลมน่าจับ ผิวขาวจั๊ว ตรงนั้นมีขนขึ้นปอยๆ สวยงาม ก็บอกแค่นี้นะค่ะ วันนั้นอาบน้ำในห้องน้ำ มีฝักบัว และก็อ่าง จากุชชี่ อ่ะค่ะ อายไข่มุกอาบฝัก โยกับมีตัวเล็กก็ให้ลงอ่างไป พออาบน้ำเสร็จเราก็ใส่เสื้อผ้ากัน เป็นเสื้อกล้ามขาวทั้ง และก็กางเกงขาสั้นคนละสี อายสีดำ ไข่มุกสี ชมพู โย ส้ม มี่ ขาว แล้วเราก็ลงไปทานอาหาร พอพวกเราสั่งอาหารเสร็จ พี่เจเล่ก็เดินหน้ามุ้ยเข้ามาในร้าน แล้วก็สั่งอาหาร อายเลยทักว่า “ เฮ้ ว่าไงพี่ตุ๊ด หน้ามุ้ยเชียว โดนแฟนรุกมาหรอ 555” เพื่อนๆอายก็หัวเราะ พี่เค้าก็บอกว่า “เรื่องของพี่ไม่ต้องมายุ่ง” อายมัวแต่อ้าปากค้างกับคำๆนั้น อายก็เลยล้อไปอีก “ไอ้พี่ตุ๊ดๆๆๆๆๆ” พี่เค้ากลอกตาเซ็งๆ แล้วเดินออกไป อายก็พยายามลืมไปซะ จนทานอาหารเสร็จพอเดินออกจากร้าน พวกบรรดาหนุ่มๆของสาวมี่กับสาวไข่มุกก็มารับ แฟนไข่มุกชื่อ พี่อ๊อด แฟนมี่ชื่อ พี่อาร์ม ทั้งสองคนก็ไปเดินเล่น ชม พระจันทร์ ส่วนยัยโยก็ขอไปอ่านนิยายบนห้อง ( ฉันรู้หรอกยะ หล่อนจะไปคุยกะแฟน ) ฉันก็เดินเล่นไปเรื่อยๆ ไปเจอพี่เจเล่นั่งกินเบียร์อยู่คนเดียว เลยเข้าไปทัก “พี่เจเล่ เปงรายไปจร๊ะ บอกอายได้มะ “ (คิขุ เข้าไว้) พี่เค้ามองหน้าไม่ตอบอายเลยว่า “ ไอ้พี่ตุ๊ดๆๆๆๆๆๆๆ พี่ขี้เมาๆๆๆๆๆๆ แบร๊ๆๆ ล้อแลร๊ๆๆๆ “ พี่เค้าลุกขึ้นกระชากมืออายไปที่ห้องพักเค้า เค้าผลักอายลงที่เตียง เขาบอกว่า “ อายว่าพี่มานานแล้วนะว่าตุ๊ด และวันนี้เป็นวันที่พี่เซ็งมาก และก็เมาด้วย “ พูดจบก็ซบหน้าลงบนซอกคอขิงอาย ค่อยเลียไปมา ทำไห้อายเสียวอย่างบอกไม่ถูก แล้วพี่เค้าก็ประกบปากลงบนปากอาย แล้วค่อยสอดลิ้นเข้ามา จนลิ้นพันวันกัน มือพี่เค้าก็ไม่อยู่นิ่ง มาขยำหน้าอาย พร้อมกับประตะขอด้วย พอเห็นหน้าอกอายปุ๊ป พี่เค้าก็เริ่มมาสนใจหน้าอกอายมากกว่า ทั้งขยำทั้งเลีย ทำให้อายเสียวซี๊ดเพราะไม่เคยผ่านมือชาย พี่เค้าค่อยๆเม้มจุกนมจนอายครางออกมา “ อาร์ๆๆๆๆ” พี่เค้าได้ยินก็ถอดเสื้ออาย และเสื้อเค้าออก แล้วก็เอาทั้งมือทั้งลินมาพัลวนอยู่ที่หน้าอกอายจนเสียวมาก ได้แต่ครางออกมา “ อาร์ๆๆ ซี๊ดดดดดดด พี่จ้า” ตอนนี้สติอายกระเจิดกระเจิงหมดแล้ว พี่เค้าก็เอามือข้างหนึ่งมาปดตะขอ กางเกงแล้วถอดออกเหลือแต่ กกน. พี่เค้าก็ถอด กางเกงออก จนเหลือแต่บ๊อกเซอร์ พี่เค้าค่อยๆบรรจงรูด กกน. อายลง เผยให้เห็นของลับทำให้ตาพี่เค้าลุกวาว อย่างกับเห็น ไอแพด 20 ออกใหม่ พี่เขาค่อยค่อยจับขาออกแหกออกจนสุด แล้วค่อยค่อยจับติ่งเสียว อายครางออกมาดังมาก “ อาร์ ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด” พี่เค้าก็ลงลิ้นไป อายก็ได้แต่ครางอย่างหยุดไม่ได้ ลิ้นพี่เขาฉกแวบๆ เข้ามาในรู ทำให้อายคางไม่หยุด และดังลั่นห้อง “ อาร์ ซี๊ดดดดดด อา” น้ำเงี่ยนออกมาเยอะมาก แต่พี่เขาก็เลียหมด อายครางดังมากตอนนั้น พี่เค้าหยุดลงลิ้นแล้วหันมาทอดกางเกงของเค้า ที่ตุงมาก จนจะดันออกมา พออายเห็นเท่านั้นแล่ะ ความอยากเกิดเป็นความลังเล ของพี่เขาใหญ่มาก ยาวใหญ่ ประมาณ 7 นิ้ว พี่เข้าเดินเอามาตรงหน้าอาย พี่เข้าบอก “ ช่วยพี่หน่อยนะครับ” ยิ้มอย่างออดอ้อน ฉันก็ใจละลายยอมจับตรงนั้นของพี่เค้าขึ้นมา พี่เค้าบอกดูด อายก็ค่อยๆอ้าปาก นึกถึงเรื่องที่เคยอ่านในเวบ ว่ามันเหม็น แต่พออายอมเข้าไป ของพี่เค้ากลับเฉยๆ แถมยังน่าสนุกอีกด้วยเพราะ แค่จับพี่เค้าก็เงยหน้าขึ้น ครางซะแล้ว ยิ่งตอนเอาลิ้นแตะพี่เขาก็คราง “ อาร์ ดูดเลยน้องรัก “ ฉันก็เลยดูดเข้าออกช้าๆ พี่เค้าครางตลอดเลย พอไปสัก 5 นาที เขาก็จับหัวกดอาดกดให้ดูด เร็วรัว จนพี่เค้าแตกใส่ปาก อายเจ็บปากมาก จนสีหน้าที่มีความกลัวปนออกมา พอพี่เค้าเห็นก็รีบขอโทษ “ พี่ขอโทษนะอาย พี่เผลอไป อย่าโกรธนะ “ อายก็บอกว่า “จร้า “ พี่เขาก็แหกขาอายออกอีกที ที่นี้เลียนิดหน่อยซึ่งอายก็ยังเสียวมาก ครางออกมาด้วย จนเริ่มรู้สึกว่านิ้วพี่เค้าเข้ามาประมาณ 2 เซน แล้วมันอึดอัดยังไงไม่รุ้ พี่เขาก็คอยๆเอานิ้วเขาไปจนสุด พร้องเสียงครางของอายที่ดังลั่น” อาร์ ซี๊ด “พี่เค้าซอยนิ้วเข้า ออกอย่างช้าๆ แล้วก็รัวเร็ว“อาร์ ๆๆๆๆๆ ซี๊ดดดดดดดดดด” ฉันครางไม่เป็นท่า บิดไปมา พี่เค้าถอดนิ้วออกเมื่อฉันแตก ค้าเลียให้อีกที ก่อนจะจับน้องชายเค้ามาจ่อที่รูอาย ค่อยๆถูขึ้น ลง และดันเข้าไป “ โอ๊ยๆๆ เจ็บๆๆ เอาออกก่อนพี่” พี่เค้าดูอย่างงๆ พร้อมพูดว่า” อายเจ็บหรอ “ อายพยักหน้า “ อ้าว เพื่อนพี่ว่าอายนอนกับไอ้นัดห้อง 10 และก็ไอ้ บล็อกห้อง 8 หลายรอบแล้วนิ” ฉันมองอย่างตกใจ “ ที่พี่ทำเพราะพี่หึง ที่อายไปนอนกับคนอื่น งั้นแสดงว่าพี่เข้าใจผิดหรอ “ ฉันพยักหน้า ดูท่าเค้าไม่อยากมีอะไรกับกับอายแล้ว อายจับมือมาแล้วบอกว่า” อายชอบพี่เหมือนกันนะ รักเลย “ ฉันหน้าแดง พี่เขามองอย่างเขินอาย “ เลิกพูดเรื่องนี้เถอะ มา สนุกกันต่อดีกว่า หรือจะเลิกล้ม” “ ต่อสิ พี่เงี่ยนขนาดนี้แล้ว “ พูดจบก็นั่งบรรจงดันควย** ของพี่เค้าเข้า ฉันก็เจ็บมาก ครางไม่ออก พี่เค้าก็มาคลึงหน้าอกพลาง แล้วก็ดันควย**เข้าไปพลาง พอสุดแล้วน้ำตาฉันไหลพราก พี่เข้าทำท่าจะซอยแล้ว” พี่หยุดๆ อายเจ็บอยู่ “ พี่เค้าหันมาดูดนมคลายความเจ็บ จูบด้วย 10 นาที ได้ฉันหายเจ็บ เหลือนิดหน่อย “พี่หายเจ็บแล้วซอยก็ได้นะ” พูดจบพี่เค้าซอยช้า “ อาร์ ซี๊ดดดดดดดดดด อาๆๆๆๆๆ” เราสองคนครางไม่เป็นภาษา พี่เค้าซอยไปประมาณ 10 นาที ฉันแตก 2 รอบแล้ว แต่พอ15 นาทีพี่เค้าซอยเร็วขึ้น พร้อมกับพูดว่า” น้องมี ประจำเดือนยัง””ยังค่ะ แต่ไม่แตกในนะ” พูดไปเหมือนยุ ยิ่งซอยเร็ว และ แตก ใน เลย พี่เค้าทิ้งตัวลงบนตัวอาย เหมือนเพลียๆ อายก็เลยไปใส่ชุดแต่พี่เค้าจับมืออยู่ ฉันเลยสะบัดมืออออก แต่ดูท่าไม่รุ้สึกตัว ฉันเลยกลับมาที่ห้องตัวเองเห็นเพื่อนนอนกันหมดแล้วก็ใช่สิ ตอนนี้ 5ทุ่มครึ่งแล้ว ซึ่งไม่ดึกเลยแต่พรุ่งนี้ต้องไปเที่ยวต่อเลยต้องนอน ฉันมานอนลงเบาๆ อย่างไม่ให้ไข่มุกรู้สึกตัว ฉันเพลียหลับทันทีเมื่อหัวถึงหมอน พอเช้าพวกฉันก็ทยอยอาบน้ำแต่งตัว แล้วไปเที่ยวต่อ ฉันเริ่มหลบหน้าพี่เค้า เรื่อยๆ จนถึงเวลากลับกรุงเทพ ก็ไม่เห็นตลอกทาง พอหลังจากเข้าค่ายเราก็ได้ปิดเทอมเลย พอดีว่าอายเป็นเด็กสมองดีอยู่แล้ว จึงไม่ต้องวิ่งแจ๋นหาโรงเรียนเรียนพิเศษอย่างคนอื่นเค้าก็ได้แต่นั่งๆ นอน และคิดถึงคืนๆ เรื่องก็จบแล้วละค่ะ วันหน้าอายจะมาเล่าไห้ฟังอีกนะค่ะ ^ ^
Admin
Admin
Admin

http://stormcreakerz.umbb.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน