Facebook Make Post
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ผัวขา เมียเงี่ยนจังเลย

Go down

ผัวขา เมียเงี่ยนจังเลย Empty ผัวขา เมียเงี่ยนจังเลย

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat Jul 07, 2012 3:11 am

ผมอายุ 25 ปีครับ เรื่องที่จะเล่าเป็นเรื่องเกี่ยวกับความรักตอนเด็กๆครับ ตอนทีผมเรียนอยู่ม.ปลาย ผมแอบชอบผู้หญิงคนนึง หน้าสวยคม หุ่นดี ชื่อ โอ๋ ส่วนผมเป็นคนหน้าตากลางๆ ครับ ผมแอบชอบโอ๋ แต่ก็เล่าให้เพื่อนฟัง เพื่อนผมกลับเอาความลับไปเปิดเผยกับเพื่อนในห้อง เนื่องจากผมเป็นคนขี้อาย ทำให้ไม่ค่อยกล้าเข้าไปคุยกับเธออีกเลย มันเป็นความ อัดอั้นทรมานมาก ผมใจเต้นแรงทุกครั้งที่เจอเธอใกล้ๆ จนผมทนความรู้สึกนั้นไม่ไหว ผมอยากจะบอกให้รู้ไปเลย อยากรุ้ด้วยว่าเธอคิดยังไงกับผม แต่ก็ไม่กล้าอยู่ดี จึงเขียนจดหมาย บอกความรู้สึกฝากเพื่อนไปให้ ผมถามเธอว่าคิดยังไง แต่หลังจากเธอได้รับจดหมายแล้ว ก็เงียบไปครับ ผมเสียใจมาก ก็เลยตัดใจ เก็บเธอไว้ในใจ ไม่รุ้ว่าจริงๆแล้วเธอคิดยังไง หลังจากจบม.ปลายแล้วเราก็ไม่ได้เจอกันบ่อยนักเพราะว่าเรียนกันคนละจังหวัด นานๆก็เจอกันที เราคุยกันบ้าง เพราะเรื่องนั้นมันก็ผ่านมานานครับ ผมยังคิดถึงเธอในแง่ที่ดีเสมอ แต่ก็ไม่ได้คาดหวังอะไร จนเวลาผ่านไปนานมาก ผมเรียนจบป.ตรีมาสองสามปีและก็มีแฟนที่ทำงานอยู่ที่เดียวกัน ผมบังเอิญได้เบอร์เธอจากเพื่อนเก่าคนนึง ก็เลยนึกสนุกโทรไปคุยกันครับ เธอแปลกใจมากที่ผมโทรไปจากนั้นเราก็คุยเรื่องเก่าๆกันสมัยเด็ก มันกลายเป็นเรื่องตลกไปซะแล้ว ผมก็ไม่ได้เศร้าอะไร เธอบอกว่าตอนนั้นเธอก็อายเหมือนกัน ไม่กล้าคุยกลัวเพื่อนล้อ และก็มีคำพูดคำนึงหลุดจากปากเธอออกมา เธอพูดว่า ตอนนี้ว่างอยู่นะ ผมเลยใจเต้นเลย มันเหมือนโอกาสที่จะลบเลือนความผิดหวังตอนเด็กที่ฝังใจมานาน ผมลืมที่จะนึกถึงแฟนปัจจุบันของผม ก็เลยบอกว่างั้น เราจีบโอ๋ อีกครั้งได้ไหม เธอบอกว่าได้ จากนั้นผมก็โทรไปหาโอ๋บ่อย แล้วเราก็เป็นแฟนกันครับ ผมแอบคบกับโอ๋ไม่ให้แฟนรู้ ผมยังรักแฟนผม และผมก็อยากลบความผิดหวังในอดีต อยากมีอะไรกับโอ๋ อยากเห็นคนเรียบร้อยแบบโอ๋ โดนผมเอา ผมนัดให้โอ๋ เดินทางจากต่างจังหวัดมาหาผมครับ เนื่องจากผมอยู่คนเดียว เมื่อโอมาถึงแล้วจึงนอนห้องเดียวกัน โอ๋บอกว่า ห้ามทำอะไรเด็ดขาด ผมก็เลยนอนคุยกันครับ คุยถึงเรื่องอดีต อนาคต เราวาดอนาคตว่าจะแต่งงานเก็บเงิน ผมเริ่มได้นอนกอดโอ๋ พูดคำว่าคิดถึงใกล้ๆหู ผมตื่นเต้นมากที่ได้กอดครับ โอ๋ไม่ว่าอะไร ผมเริ่มหอมแล้ว แล้วกอดเอว มันทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้น หยุดไม่อยู่แล้ว ผมเลยตัดสินใจว่าเป็นไงเป็นกัน ผมทับตัวเธอ จูบปาก แล้วเอามือดึงเสื้อเธอขึ้นจับนม โอ๋เริ่มขัดขืนแล้ว เธอบอกว่าอย่า ผมบอกว่าผมรักโอ๋ นะ แล้วผมก็เปิดเสื้อเธอออก ความรู้สึกที่ได้เห็นนมของโอ๋ ครั้งแรกมันบอกไม่ถูกเลย เราแอบมองมานาน วันนี้ผมได้ดูดนมเธออย่างเต็มที่ เธอเริ่มกอดผมแล้ว ผมคล่อมบนตัวเธอ ดูดนมเธอ ทั้งสองข้างนมเธอเริ่ม ตั้ง เธอส่งเสียงค่อยมาก อู้อี้ ไม่รู้ว่าอายหรือเปล่า แต่มองจากอาการแสดงว่าเธอเสียวแล้วครับ อีกไม่กี่อึดใจผมจะได้เย็ด เธอแล้วคิดแล้วหัวใจพองโตจริงๆ ผมเลียโอ๋ ทั้งหน้า คอ ห่ลังและ ที่ทำคัญที่สุด ไล่จากขาอ่อนขึ้นมาที่หีของเธอ เอาขาเธอชันขึ้นถ่างๆ แล้วเอาลิ้นเลียทุกซอกมุม ดูดเม็ดแตดทีไรเธอร้องซีดดังขึ้นเรื่อยๆ ผมถามเธอว่าเสียว เธอพยักหน้า แต่ผมอยากได้ยินเธอพูด ผมเลยดูดแรงๆ เลียเร็วๆ ถามย้ำเธอบอกว่าเสียวไหม เธอเริ่มบอกว่าเสียวค่ะ แค่นี้ผมก็มีอารมณ์มากขึ้นอีก ผมอยากได้ยินเธอพูดว่า เสียวหี อยากให้เธออ้อนวอนให้ผมเย็ดเธอ อยากให้เธอเรียกว่าผัว อยากให้เธอร้องจนหมดภาพความเรียบร้อย อยากให้เธอร่อนหี รับควยผม ดังนั้นผมจึงทำทุกอย่างให้เธอเป็นแบบที่ผมต้องการให้ได้ ผมถามเธอเสียวตรงไหน เธอบอกว่าตรงนั้นน่ะ "ตรงหีเหรอ" "ค่ะ" "พูดหน่อยสิว่า เสียวหีจังเลย" "โอ๋เสียวหีค่ะ" "ผมเย็ดโอ๋นะ" เธอไม่ตอบครับ ผมค่อยๆเอาควย ดันเข้าหีโอ๋ ทุกความรู้สึกผมยังจำได้ดี การรอคอย ของผมสมหวังในที่สุด มันเป็นไปอย่างยากลำบากพอสมควร เพราะของผม 6 นิ้ว แต่น้ำเงี่ยนของโอ๋ก็เยอะมากครับ ไหลไม่หยุดเลย พอมันเข้าไปได้หมดแล้ว มันก็เลยคล่องครับ ผมดันควยจนสุดช้าๆ แล้วบดควยให้โหนกเราถูกัน แล้วก็ชักออก เข้า ช้า โดยโยกควยให้โดนเม็ดแตดเธอ เธอเริ่มร่อนตามควยผม เริ่มร้อง ผมชักนำให้เธอพูดในส่งที่ผมอยากได้ยิน ให้เธอร้องเต็มที่ ในทีสุดผมเย็ดเธอเร็วขึ้น เธอร้องเสียงดัง เรียกผมว่า "ผัวขา เมียเงี่ยนจังเลย เย็ดเมียทุกวันเลยนะ " ผมเย็ดเธอจนเธอเสร็จไปสองรอบผมจึงเสร็จตาม เรานอนกอดกัน ผมมีความสุขมาก วันนั้นผมเย็ดกับโอ๋อีกสามครั้งเธอคงช้ำเลยพอครับ จากนั้นผมก็เริ่มมีความทุกข์ว่า จะเอายังไงกับความรักระหว่างผม แฟนผม และโอ๋ดี ผมรู้สึกแย่มากในที่สุดผมเลือกที่จะอยู่กับแฟนผมครับ เพราะเราต่อสุ้ด้วยกันมาเยอะ วันที่ผมบอกความจริงกับโอ๋มันบาดความรู้สึกทุกครั้งที่คิดถึง ผมคิดว่าผมก็รักโอ๋มากเหมือนกันครับ สุดท้ายเราก็ตกลงเป็นเพื่อนกันด้วยดี เธอเป็นคนดีมากเลย แต่เนื่องจากเธอยังไม่มีแฟนทำให้ผมยังได้เย็ดเธอประจำเลยครับ มันส์มากทุกครั้ง เหมือนหลบๆซ่อนๆ เธอเรียกผมว่าผัวทุกที่ที่เย็ดกัน เรื่องผมแค่นี้ครับ
Admin
Admin
Admin

http://stormcreakerz.umbb.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน