Facebook Make Post
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เผื่อว่ามันจะคึก

Go down

เผื่อว่ามันจะคึก Empty เผื่อว่ามันจะคึก

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat Jul 07, 2012 2:03 am

เรื่องของผัวหนุ่มเมียสาวสมัยใหม่ที่เพิ่งร่วมอยู่กินกันไม่ถึงปี ผัวทำงานออฟฟิตเมียทำงานประชาสัมพันธ์คลับเฮ้าส์หรู เรื่องที่ชุ่มโชกจึงเกิดขึ้นเมื่อลูกพี่ของผัวมีปัญหาทางเพศไม่สู้เพราะจำเจและเครียดกับงานจึงมาปรึกษา ผัวจึงเกลี่ยกล่อมเมียให้ช่วยเหลือกระตุ้นลูกพี่กว่าหกเดือนที่พานายขับรถตะเวนหาหมอที่ว่าดังๆแทบจะทั่วประเทศ ยาดีๆขนกันมากิน ไวอะกร้าที่ว่าแน่ๆผมเห็นนายกินเป็นกำๆก็ไม่ทำให้พญาอินทรีเป็นดังเดิม แม้แต่นกกระจกก็ยังหมดปัญญาเป็นได้แค่ลูกนกอ่อนเพิ่งออกจากไข่ตัวสั่นเทา ผมลองหาหมอนวดดีๆหรือเด็กนักศึกษาอย่างเขาว่ายิ่งเลิกกัน ด้วยความกลัวของนายกลัวโรคกลัวเสียชื่อจนพาลให้อาการหนักยิ่งไปกว่าเก่าที่ผมทุ่มเทให้เพราะนายมีบุญคุณมากเคยช่วยชีวิตผมไว้และยังอุปถัมค้ำชูให้ทำงานด้วยจนได้ดิบได้ดีทุกวันนี้ ดังนั้นหากมีเรื่องที่นายไม่สบายใจผมถือเป็นหน้าที่ที่จะต้องช่วยแม้จะเพิ่งแต่งงานได้ไม่ครบปีเรียกว่ายังข้าวใหม่ปลามันกันอยู่แต่ผมก็ต้องตะเวนไปทั่งอดตาหลับขับตานอนบางที่ไปต้องค้างกันสองสามวันยังเคย เมียผมก็แสนดีไม่เคยบ่นว่าเพราะรู้ผมพานายไปหาหมอทั้งที่ผมก็ไม่กล้าบอกว่านายเป็นอะไรจนนายเบื่อบ่นกับผม พอแล้วไอ้เก่งถ้ามันไม่รักดีก็ปล่อยให้มันเป็นอย่างนี้แหละเดี๋ยวกูก็เข้าวัดเข้าวาไปฟังพระดีกว่า ผมเห็นสีหน้านายสงสารก็สงสารเห็นนายหมดกำลังใจทั้งที่วัยของนายเพิ่งจะห้าสิบต้นๆเองผมกลับมาห้องก็พลอยซึมตามนายคิดหาทางช่วยจนเมียผมคาดคั้นถามพอเมียผมรู้เรื่องทั้งหมดก็อายนั่งอมยิ้มหน้าแดงกล่ำออกปากว่าน่าสงสารแต่ก็บอกให้ผมดูแลตัวเองด้วยไม่ใช่จะห่วงแต่นายผมอยากกินเบียร์เลยให้เมียผมรินมาให้ ตอนนั้นผมนั่งอยู่โซฟาหน้าโทรทัศน์ พอเมียผมก้มลงวางแก้วคอเสื้อที่กว้างทำให้ผมมองลอดเข้าไปเห็นหน้าอกเมียผมโดยบังเอิญ ผมสว่างวาบเลย เพราะว่าเห็นแล้วมันเร้าใจกว่าเปิดให้เห็นจะๆซะอีกผมกระดกเบียร์หมดแก้วด้วยความดีใจดึงเมียผมเข้ามากอดจนเธอตกใจ เมียจ๋าไปรินเบียร์มาอีกแก้วกินกับพี่ๆนึกออกแล้ว ผมจับเมียผมถอดเสื้อในออกให้เธอก้มเสริฟเบียร์อีก โอ้โห..บรรเจิด เต็มๆเลยคราวนี้ นมเมียผมนั้นสวยมากทั้งเต้าที่กวัดแกว่งอยู่ในเสื้อยืดมันเร้าใจสุดๆ ผมนั่งแข็งเลยไม่นึกว่าเห็นนมเมียตัวเองแบบนี้มันจะสร้างอารมณ์ได้ขนาดนี้แค่ผมอ้าปากว่าเมียจ๋า เธอก็เดาทางถูกว่าผมคิดจะให้เธอแต่งยั่วนาย เมียผมบ่นไม่ยอมผมต้องเกลี้ยกล่อมนานสุดท้ายบอกว่ากลัวไม่สวยไม่ถูกใจนาย ผมปลอบบอกว่าสวยนะไม่เป็นรองใครอยู่แล้วแต่ต้องเซ็กซ์ให้หนักนะจ๊ะเมียจ๋าเผื่อนายสู้พี่ก็จะได้สบายใจเห็นนายหายเครียด จนเมียผมถามว่าจะให้ทำยังไงบ้างวันรุ่งขึ้นผมพูดกับนายๆก็ด่าผมหาว่าไปดูถูกเมียตัวเอง ผมก็ยืนยันจะช่วยนายแต่ไม่ได้บอกว่าผมกล่อมจนเมียยอมบอกแค่ว่าจะให้ช่วยกันแอบดูนมเมียผมเท่านั้นเผื่อว่าเจ้าลูกนกจะเป็นนกอินทรีย์เหมือนเดิมจนนายยอม เย็นนั้นก็เลยมาที่ห้องเชิญนายดื่มให้สบายใจ มาถึงนายเขินไม่กล้ามองหน้าเมียผมนั่งเงียบจนหมดไปหลายแก้วหน้าเริ่มแดง เมียผมก็อายไม่น้อยไม่ยอมถอดเสื้อในแต่ยอมใส่คอกว้างและมานั่งดื่มด้วย พอตึงๆเมียผมเดินเข้าครัวไปทำกับแกล้มผมกระซิบถามนายว่าเห็นนมเมียผมหรือยัง นายบอกผมแทบหงายว่าเขินไม่กล้ามองต้องชงเหล้าให้นายโด๊ปอีกแก้วกระซิบบอกนายว่าลองมองดูจะได้รู้ว่ามันได้ผลไม๊ไม่ต้องกังวล ผมเดินเข้าครัวเมียผมหน้าตาเหรอหราถามผมว่านายสู้ไม๊ ผมอำว่ายังเลยต้องถอดออกอีกเมียผมคงมึนๆยอมให้ผมถอดเสื้อในเมียจนนมทั้งเต้าเด้งดึ๋งหน้าแดงแป๊ดไม่รู้เมาหรือมีอารมณ์แต่นมแข็งตั้งเต้าตะหง่านพอออกมานั่งดื่มกันอีกนายก็ยังไม่กล้ามองจนผมกับเมียก้มลงกราบบอกว่าผมบริสุทธ์ใจจะช่วยนายๆไม่ต้องห่วงอะไรนายเป็นคนที่มีบุญคุณกับผมและเมียมากหากไม่มีนายก็คงไม่มีผมวันนี้ อีกหลายอย่างที่ผมพูดกับนายและขอให้เมียนวดขาเพื่อว่าจะได้มองนมเมียผมได้ชัดๆ เมียผมก็แสนดีนั่งลงพื้นกลางหว่างขานายที่นั่งอยู่บนโซฟาค่อยๆไล่นวดตั้งแต่ปลายเท้าไม่บ่นนั่งหน้าแดงอย่างเดียว นายก็นั่งเกร็งขอดื่มอีก ผมคอยชงให้ทั้งนายและเมีย พูดปลุกอารมณ์ไปด้วยปากก็บอกว่าเมียผมเป็นผู้หญิงดีมีผมคนเดียวนายไม่ต้องกังวลอะไรยิ่งเรื่องวันนี้ผมยิ่งจะเก็บเป็นความลับจนนายกล้าดู ผมเองก็ดูๆแล้วยังแข็งมีอารมณ์เพราะนมเมียผมตั้งใจใส่เสื้อตราห่านคอกว้างเห็นเกือบครึ่งเต้าแถมเสื้อมันบางจนเห็นหัวนม จะคล้อยไปบ้างก็เพราะน้ำหนักความใหญ่ ผมกระซิบถามนายว่ามันซู่ซ่ามั่งไม๊นายๆสั่นหัวบ่นว่ามันไม่ได้เรื่องหรอกวะ แต่ผมไม่ยอมขอให้นายถอดกางเกงออกให้เมียผมนวดแบบเนื้อๆนายเขินอีกผมก็ขอจนนายยอมให้เมียผมถอดผมมองดูของๆนายที่นอนพาดเป็นลำยาวในกางเกงขนาดอ่อนๆยังเห็นสันเป็นลำพอๆกับของผมเวลาแข็งเลย นายคงไม่เบาแน่ผมคิด เมียผมก็นั่งหน้าแดงกล่ำกลืนน้ำลายเอื๊อกๆไม่กล้ามองของนายตรงๆ นายนั่งเอนกับพนักโซฟาหลับตาขณะที่เมียผมนวดขา ผมเลยนั่งลงข้างๆเมียมองดูท่อนเอ็นของนายมันก็ยังสงบนิ่ง แต่มองตาเมียงี๊เยิ้มอยากแน่ เลยเอื้อมมือมาลูบนม โอโห นมเมียผมแข็งเป็นไตเลยจนผมเองก็เสียวนั่งลงข้างหลังเธอมือก็บีบคลึงนมใหญ่จนเมียผมหลับตาเคลิ้มผมไซ้เอานิ้วเกลี่ยริมฝีปากเธอก็อ้าอมดูดนิ้วผม จนผมดันตัวเธอเข้าไปใกล้ท่อนของนายเมียผมก็มองหน้าผมอมยิ้มรู้ว่าอยากให้ใช้ปากให้นายเพราะเมียผมชอบโม๊คอยู่แล้ว เมียผมก้มลงอ้าอมซุกไซ้ทั้งที่ท่อนของนายคากางเกง นายสะดุ้งร้องอู้เอามือประคองหัวเมียผมปากบอกว่าพอแล้วๆ บอกว่าแค่นี้ก็เกรงใจแย่แล้วแต่ผมก็ไม่ให้เมียหยุดแถมยังรูดกางเกงในนายออกให้เมียดูดท่อนเอ็นของนาย ผมมองดูเห็นท่อนเหี่ยวๆยังอ้วนเต็มปากเมียเสียวก็เสียว นายก็ครางคงเสียวเหมือนกันเอามือลูบผมเมียผมสารภาพว่าคุณนายไม่เคยดูดให้เลย ไปเที่ยวก็ไม่กล้าเพิ่งมาเจอนี่แหละเสียวจริงๆ ผมมองมองดูเมียดูดเอ็นของนายเมียก็มีอารมณ์แต่เอ็นของนายก็ไม่แข็งมันแค่น่วมๆเกือบจะแข็งแล้วก็อ่อนลงอีกแต่เวลาแข็งมันก็เต็มปากเมียผมจนรีบคายไม่ทัน ผมถามเป็นไงมั่งนาย นายก็ครางอืมๆผมอยากกระตุ้นนายสุดๆถามนายว่าดูดนมเมียผมเอาไม๊ นายก็บอกเฮ้ยๆพอแล้วๆแค่นี่ก็ดีแล้วแต่ผมไม่หยุดขออนุญาติแล้วอุ้มเมียนั่งลงคล่อมบนตักนายผมเลิกเสื้อขึ้นโชว์นมนายก็เขินมากนั่งตัวแข็งผมดูดนำร่องก่อนและให้นายดูดตามเหมือนสอนเด็กเลย เมียผมก็กอดคอนายแน่น ผมคลานลงมารูดท่อนเอ็นให้นายไม่ได้นึกรังเกียจปากและมือนายดูดเฟ้นนมเมียผมครางงึมงำขากางเกงที่เมียผมใส่มันกว้างผมแหวกออกเมียผมก็ไม่ได้ใส่กางเกงในลูบดูก็รู้ว่ามีอารมณ์เพราะน้ำอยากเยิ้มเกลื่อนร่อง เอาท่อนของนายถูๆกับร่องแฉะๆโดนเม็ดเสียวเมียก็กระดกเอวใส่มองดูท่อนของนายกำลังตึงๆไม่แข็งนักผมตัดสินใจขณะที่เมียโดนดูดนมถามนาย นายรังเกียจเมียผมไม๊ นายบอกไม่เลยๆน้องเค้าสวยมาก ถ้างั้นผมขออนุญาตินายนะ นายก็งึมงำเพราะนมคาปาก ผมตันสินใจให้นายร่วมกับเมียผมเลยไม่ได้นึกหึงหวงคิดแต่จะช่วยให้นายหาย เมียก็แสนดีนั่งบดท่อนเอ็นของนายจนเปียกไปทั้งลำผมรูดๆพอท่อนเอ็นของนายตึงๆมืออีกก็จับหัวบานยัดเข้าไปในรูเมียผมพอมันผลุบเข้าไปเมียผมสะดุ้งโหยงร้องครางอื๊ยยด้วยความเสียวกอดคอนายแน่น ผมก้มลงมองดูเห็นท่อนของนายผลุบเข้ารูเมียผมก็ใจหายวาบเหมือนกันแต่ไม่ทันไรมันก็เหี่ยวไหลหลุดเผล่ะออกมาอีก ผมก็รูดให้อีกปากก็พูดกระตุ้นอารมณ์นาย นายๆเมียผมเสี้ยนมากเลย น้ำก็ออกมาเยอะ เมียผมอยากโดนนายเย็ด นายเย็ดเมียผมได้เลยไม่ต้องกลัวว่าเมียจะไม่เสร็จเดี๋ยวผมเย็ดต่อจากนายเอง ควยนายใหญ่เมียผมชอบ เมียผมก็ช่วยพูดกระตุ้นไปด้วย อูยนายขาหนูเสียวเอาหนูเถอะนะหนูอยากเสร็จกับนาย นายก็ส่ายหัวไม่สู้ผมเลยบอกว่างั้นเดี๋ยวผมนำร่องให้นายก่อน ผมคุกจับท่อนควยแข็งเป็กเพราะเสียวมานานอัดใส่รูหีเมียผมก่อนทั้งที่ยังนั่งคล่อมนายซอยไปเรื่อยๆรูหีเมียผมก็แฉะมากเมียผมครางอ๋อยๆดูดปากกับนายจนท่อนนายกระทบกับท่อนผมบ่อยๆ ผมเสียวและตื่นเต้นมากซอยจนน้ำแตกคาร่องเมียผมและแช่ไว้นายก็ยังไม่สู้ ผมประคองให้เมียนั่งเอนพิงโซฟาจับอ้าขาออก โอโห ทั้งร่องหีเมียผมมันแฉะเยิ้มไปหมด น้ำเมือกอสุจิขาวข้นของผมเองไหลเยิ้มปุดๆออกจากร่องหีเป็นทาง นายนั่งมองตะลึงมือรูดท่อนควยของตัวเองมองดูร่องหีที่อ้าโบ๋และเขอะของเมียผมเอามือค่อยๆลูบน้ำเมือกที่เยิ้มออกมาเหมือนใจลอยแล้วมันก็ได้ผลนายจับรูดท่อนเอ็นของนายมันขยายตึงมือผมมากจนนายยืนเข่าจ่อท่อนเอ็นที่ปากรูเมียผมถูไถขึ้นลงแล้วดันหัวบานของนายยัดผลุบเข้าไปอีกเมียผมครางซี๊ดพร่ำแต่คำไทยแท้เร่งให้นายเอาควยเย็ดหีนายโยกเอวซอยใส่ท่อนเอ็นของนายมันผลุบเข้าผลุบออกจนแคมสองข้างของเมียผมรูดควยนายจนมันแดงกล่ำเม็ดแตดปลิ้นเข้าๆออกๆแลดูน่าเสียวปากรูหีตึงเปรี๊ยะน้ำขาวๆในรูของเมียผมซึมออกมาเรื่อยจนชุ่มโชกท่อนควยของนาย เมียผมครางเสียงหลงเคยเจอแต่ควยขนาดธรรมดาแบบผมวันนี้เจอควยแบบบิ๊กไซด์เธอเลยเสียวเต็มที่ ใหญ่จริงๆท่อนควยของนายประมาณเจ็ดนิ้วแข็งตึงเต็มรูหีเมียผมจนนายครางออกมา อูยได้แล้วๆเอาได้แล้ว เมียผมก็กระดกเอวรับท่อนควยกอดเอวนายแน่นไม่กี่ทีนายก็กอดเมียผมเกร็งไปทั้งตัวปากตะโกนบอกผมว่าจะเสร็จแล้วๆ ผมเสียววาบแต่กลั้นใจบอกนาย ไม่เป็นไรนายปล่อยใส่เมียผมได้เลยไม่ต้องห่วง นายกระเด้าสะโพกกึกๆกดเอวดันท่อนเอ็นอวบหนาเข้ามิดยันโคนอัดเข้าร่องแทบปริของเมียผมลงซบหน้ากับนมใหญ่หายใจฟืดฟาดๆเมียผมก็กอดนายแน่นร้องโอ๊วววออกมาเมียผมก็เสร็จไปด้วยกับนาย เมียผมบอกว่าควยของนายเย็ดมันดี ใหญ่แน่นเต็มรูไปหมดเสียวมากยาวจนกระทุ้งปากมดลูกเสร็จได้ไว ยิ่งตอนน้ำแตกน้ำร้อนๆที่ฉีดวาบเข้าไปโดนมดลูกยิ่งเสียวจนเสร็จได้ไม่น่าเชื่อ พอเสร็จนายยิ้มหน้าใสกอดเมียผมแน่น ขอบอกขอบใจผมใหญ่บอกว่าเสร็จครั้งแรกในรอบสองปีเลยนายลูบผมลูบหัวเมียผมอย่างรักใคร่เอ็นดู เมียผมก็กอดเอวนายแน่นกดสะโพกให้ท่อนควยใหญ่อัดติดหนอกอย่างติดใจกระดกร่องหีอยากให้นายเย็ดอีก นายยังอัดท่อนเอ็นแน่นคาร่องหีเมียผมที่อ้าเยิ้มไปด้วยน้ำเสี้ยนไม่เหี่ยวลงเลย นายบอกผมว่าเห็นเมียผมโดนเย็ดจนคราบน้ำของผมแตกคาร่องเลยแข็งได้ มันขื่นหัวใจดีที่ได้เย็ดซ้ำรอยชายอื่น ไม่น่าเชื่อว่าจะมีอารมณ์อย่างนี้ ผมเลยบอกนายว่าถ้าเอาได้อีกก็เอาเลยจะได้เก็บอารมณ์ไว้หรือถ้านายไม่สู้อีกก็มาลองกันไหม่ นายบอกว่าพอแล้วจะเก็บน้ำไว้ไปเอาคุณนายบ้างสงสารเค้าที่ไม่เคยโดนเอามาสองปีแล้ว และขอบใจผมกับเมียมากๆแต่เรื่องมันไม่จบแค่นั้นอีกหลายวันนายหวังจะเอาคุณนายได้เหมือนที่เอาเมียผมแต่ไม่สู้อีกจนโทรเรียกผมไปหาที่บ้านพอมาถึงเห็นนายนั่งดื่มคนเดียวเมียผมก็โผเข้ากอดเพราะติดใจควยใหญ่ของนายนั่งดื่มกันอีกเมียผมก็โม๊คให้นายอย่างเข้าขาจนนายแข็งผมถามหาคุณนายนายก็บอกว่าอยู่ในห้องแล้วจูงมือเมียกับผมเข้าไปห้องนอนนาย นายแง้มประตูให้ดู ผมเสียวใจวาบ บนเตียวคุณนายกำลังโดนไอ้เพิ่มคนขับรถของนายประกบด้านหลังซอยท่อนเย็ดคุณนาย ปากก็ดูดควยของไอ้ต้อยคนสวนของนายอย่างมีความสุข นายบอกว่าพยายามทำแบบวันนั้นแต่ควยไม่แข็งสงสารคุณนายเลยๆตามเลยให้ไอ้เพิ่มคนขับรถกับไอ้ต้องมันเย็ดเอา นี่คุณนายโดนเย็ดตั้งแต่เมื่อคืนแล้วก็ไม่สู้เลยคิดถึงผมกับเมียลองโทรไปหาเผื่อว่ามันจะคึก
Admin
Admin
Admin

http://stormcreakerz.umbb.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน